Main Menu
Home
advertising
advertising
Friday, February 27, 2015
YANGA KATIKA MAZOEZI YA MWISHO MWISHO KABLA YA KUIVAA BDF 11 SAA MBILI USIKU
Wachezaji wa nyanga wakipewa mawili matatu na viongozi wao kabla ya mchezo wao wa usiku wa leo dhidi ya BDF 11
Kila la kheri yanga katika mchezo wa leo
0 comments:
Post a Comment
Newer Post
Older Post
Home
Subscribe to:
Post Comments (Atom)
CALENDAR
International Calendar
ZILIZOSOMWA SANA
JK AMWAPISHA IGP MPYA NA NAIBU WAKE LEO IKULU
Rais Jakaya Mrisho Kikwete akimwapisha Inspekta Generali wa Polisi (IGP) mpya Afande Ernest Mangu katika viwanja vya Ikulu jijin...
MANCHESTER UNITED YAKUBALIANA NA NICOLAS OTAMENDI WA VALENCIA
Dirisha la usajili linategemewa kufunguliwa hivi karibuni na zipo taarifa nyingi kuhusiana na masuala ya usajili. Taarifa kutoka nd...
HIVI NDIVYO YANGA WALIVYOWAUA WANYAKYUSA UWANJA WA SOKOINE
Timu ya yanga jana imeongeza pengo la point dhidi ya mpinzani wake Azam fc baada ya kupata ushindi wa mabao matatu kwa moja mbele ya Mb...
CHECK PICHA 15 ZA MATUKIO MBALIMBALI YA KILELE CHA TAMASHA LA MTIKISIKO MKOANI IRINGA WEEKEND ILIYOPITA
KAZI ZILIANZA MCHANA KWA MATANGAZO YA MAANA YA BARABARANI YAKIONGOZWA NA BODABODA ZAIDI YA HAMSINI........ KABLA KUANZA RASMI KWA S...
HAMISI KIZA ASAINI MIAKA MIWILI SIMBA SC
Mchezaji Hamisi Kizza amejiunga rasmi na Klabu ya Simba leo kwa kusaini mkataba wa miaka miwili baada ya kufuzu vipimo vya afya leo mcha...
HIVI NI VITU VINAVYOMFANYA RONALDO AHESHIMIKE ZAIDI NJE YA UWANJA, FUATILIA KISA HIKI
Dunia tunayoishi ina mambo mengi sana, yapo mambo ya kufurahisha na mengine ya kusikitisha na kuhuzunisha. Ipo mikasa mingi ya kima...
ZITTO KABWE, DR KITILA KUKUTANA NA WAANDISHI WA HABARI JUMAPILI
Taarifa inatolewa kuwa Mheshimiwa Zitto Kabwe pamoja na Dk Kitila Mkumbo watakutana na wahariri na waandishi wa habari kesho siku ya J...
MAANDAMANO KUPINGA SHERIA YA NDOA YA JINSIA MOJA YAENDELEA NCHINI UFARANSA
Kumekuwa na maandamano ya dakika za mwisho mwisho mjini Paris, siku mbili kabla ya bunge la Ufaransa kuidhinisha sheria inayohalalisha nd...
YANGA,SIMBA SASA RUKSA KUCHEZA KAGAME
Siku moja baada ya Baraza la Soka Afrika Mashariki na Kati (CECAFA) kuziteua timu za URA, Elite Sport ya Chard na Rayon Sports ya...
WASHIRIKI REDDS MISS IRINGA WATEMBELEA STUDIO ZA EBONY FM NA MKWAWA MAGIC SITE KUELEKEA IJUMAA SIKU YA KUMPATA MSHINDI
Washiriki Redds miss iringa wakiwa katika picha ya pamoja na mratibu wa shindano hilo Doss Magambo na wakufunzi wao Redds miss Iringa n...
Search Box
MITANDAO WASHIRIKI
MZEE WA MATUKIO
MICHUZI
MATERUNI
WATEMBELEAJI
0 comments:
Post a Comment