Subscribe to:
Post Comments (Atom)
CALENDAR
ZILIZOSOMWA SANA
-
Shirikisho la Kimataifa la Mpira wa Miguu (FIFA) limetuma mapendekezo 10 ya marekebisho ya Katiba yake kwa wanachama wake kwa njia ya...
-
Mgombea urais kupitia chama cha mapinduzi CCM katika uchaguzi mkuu ujao utakao fanyika oct 25 JOHN POMBE MAGUFULI anatarajiwa kuwa mgen...
-
Gavana wa Benki Kuu ya Tanzania (BoT) , Prof. Benno Ndulu, akisaini mfano wa cheti cha Mpango wa Taifa wa Huduma za Fedha wenye ...
-
Mwanasheria Mkuu wa Serikali, Jaji Frederick Werema. Mwanasheria Mkuu wa Serikali, Jaji Frederick Werema amesema baad...
-
Mkurugenzi wa usalama wa taifa wa Korea Kusini, amesema Korea Kaskazini inaweza ikawa inaandaa jaribio la nyuklia au kufanya kitendo ki...
-
Keki Mwigizaji Elizabeth Michael (Lulu) ambae kwa sasa yuko nje kwa dhamana kutokana na kesi inayomkabili ya kuua bila kukusudia,...
-
Mwomba rufani, Dr. Devota John Marwa, (Mrufani) ni msomi mbobezi katika taaluma ya michezo, akiwa ni mhadhiri katika kitengo kinachoji...
-
Kuna watu ambao katika maisha yao ya kila siku hawana tabia ya kunywa maji mara kwa mara . Hii ni kutokana na kuona kero kwa k...
-
Rasimu ya Katiba Mpya iliyozinduliwa jana, imependekeza kupunguzwa kwa madaraka ya Rais wa Tanzania maeneo tofauti ya utendaji wake, uki...
-
Ofisi ya chadema mkoa wa Arusha imechomwa moto na watu wanaodaiwa kumuunga mkono zitto kabwe.... Hapa ndipo walipo ingilia......
Search Box
MITANDAO WASHIRIKI
WATEMBELEAJI
© 2011 KIUJAMAA ZAIDI . All Rights Reserved.







0 comments:
Post a Comment