Subscribe to:
Post Comments (Atom)
CALENDAR
ZILIZOSOMWA SANA
-
Hii ndio taarifa ya azam kuhusu usajili waliyoitoa leo kupitia ukurasa wao wa facebook.
-
Mabingwa wa Ujerumani, Bayern Munich wamejiweka katika nafasi nzuri ya kutinga hatua...
-
Kwa mara nyingine club ya fc barcelona imefanikiwa kuingioa nusu fainal ya michuano ya club bingwa barani ulaya kwa faida ya goli la ugenini...
-
Rais wa Shrikisho la Mpira wa Miguu nchini –TFF Bw Jamal Malinzi ametuma salama za pongezi kwa Mwenyekiti wa Kamati ya Soka la Ufukweni (...
-
Timu ya taifa ya Tanzania taifa stars imelazimishwa sare ya goli moja kwa moja na timu ya taifa ya Malawi the flames katika mchezo uliofan...
-
HUTUBA YA EID IMEWATAKA WAUMINI WA KIISLAM KUENDELEA KUTENDA MAMBO MEMA BAADA YA KUMALIZIKA MWEZI MTUKUFU WA RAMADHANI PICHA KW...
-
Kamati ya Uchaguzi ya Shirikisho la Mpira wa Miguu Tanzania (TFF) inawaarifu wadau wote kuwa fomu za maombi ya uongozi wa TFF...
-
MAMLAKA ya udhibiti usafiri wa Nchi kavu na majini (SUMATRA), mkoa wa Mbeya imetangaza nauli mpya ya abiria ambayo ime...
Search Box
MITANDAO WASHIRIKI
WATEMBELEAJI
© 2011 KIUJAMAA ZAIDI . All Rights Reserved.





0 comments:
Post a Comment