Subscribe to:
Post Comments (Atom)
CALENDAR
ZILIZOSOMWA SANA
-
Rais Jakaya Mrisho Kikwete akimwapisha Inspekta Generali wa Polisi (IGP) mpya Afande Ernest Mangu katika viwanja vya Ikulu jijin...
-
Dirisha la usajili linategemewa kufunguliwa hivi karibuni na zipo taarifa nyingi kuhusiana na masuala ya usajili. Taarifa kutoka nd...
-
Timu ya yanga jana imeongeza pengo la point dhidi ya mpinzani wake Azam fc baada ya kupata ushindi wa mabao matatu kwa moja mbele ya Mb...
-
KAZI ZILIANZA MCHANA KWA MATANGAZO YA MAANA YA BARABARANI YAKIONGOZWA NA BODABODA ZAIDI YA HAMSINI........ KABLA KUANZA RASMI KWA S...
-
Dunia tunayoishi ina mambo mengi sana, yapo mambo ya kufurahisha na mengine ya kusikitisha na kuhuzunisha. Ipo mikasa mingi ya kima...
-
Taarifa inatolewa kuwa Mheshimiwa Zitto Kabwe pamoja na Dk Kitila Mkumbo watakutana na wahariri na waandishi wa habari kesho siku ya J...
-
Kumekuwa na maandamano ya dakika za mwisho mwisho mjini Paris, siku mbili kabla ya bunge la Ufaransa kuidhinisha sheria inayohalalisha nd...
-
Mchezaji Hamisi Kizza amejiunga rasmi na Klabu ya Simba leo kwa kusaini mkataba wa miaka miwili baada ya kufuzu vipimo vya afya leo mcha...
-
Siku moja baada ya Baraza la Soka Afrika Mashariki na Kati (CECAFA) kuziteua timu za URA, Elite Sport ya Chard na Rayon Sports ya...
-
Washiriki Redds miss iringa wakiwa katika picha ya pamoja na mratibu wa shindano hilo Doss Magambo na wakufunzi wao Redds miss Iringa n...
Search Box
MITANDAO WASHIRIKI
WATEMBELEAJI
© 2011 KIUJAMAA ZAIDI . All Rights Reserved.




0 comments:
Post a Comment