Subscribe to:
Post Comments (Atom)
CALENDAR
ZILIZOSOMWA SANA
-
Timu ya taifa ya Tanzania taifa stars imelazimishwa sare ya goli moja kwa moja na timu ya taifa ya Malawi the flames katika mchezo uliofan...
-
Baada ya kumsajili Dues Kaseke na kuwaongeza mkataba wachezaji wake watatu, Yanga imeendelea kuboresha kikosi chake. Beki wa kush...
-
Shirikisho la Mpira wa Miguu nchini Tanzania (TFF) limesaini mkataba mpya wa miaka mitatu (3) wa udhamini wa Ligi Kuu Tanzania...
-
Paul Okoye wa kwanza kulia, akizungumza na waandishi wa habari (hawako pichani) kuhusu tamasha watakalolifanya kesho Jumamosi. ...
-
Ben Watson katika dakika ya mwisho kupitia mpira wa kichwa ameipa Wigan Kombe la FA kwa mara ya kwanza katika historia yao baada ya kuishi...
-
Baada ya kupoteza mchezo wa fainali dhidi ya Barcelona hapo jana, kipa wa klabu ya Juventus na timu ya taifa ya Italia Gianluigi ‘Gigi’...
-
kituo cha Redio Ebony cha mkoani iringa kimepata tuzo kwa upande wa vyombo vya habari kutokana na ushiriki wake kwenye maone...
-
Mabingwa wa Ujerumani, Bayern Munich wamejiweka katika nafasi nzuri ya kutinga hatua...
Search Box
MITANDAO WASHIRIKI
WATEMBELEAJI
© 2011 KIUJAMAA ZAIDI . All Rights Reserved.





0 comments:
Post a Comment