Main Menu
Home
advertising
advertising
Tuesday, June 30, 2015
NGOMA, TETEH WAMWAGA WINO YANGA LEO
Wachezaji wapya wa kigeni wa yanga mzimbabwe Donald Ngoma na Mghana joseph teheh asubuhi ya leo wamesaini mkataba wa kuichezea yanga baada ya kufuzu vipimo hapo jana.
0 comments:
Post a Comment
Newer Post
Older Post
Home
Subscribe to:
Post Comments (Atom)
CALENDAR
International Calendar
ZILIZOSOMWA SANA
CLUB YA 3PILLARS SASA RUKSAIKUCHEZA MECHI ZA KIRAFIKI NCHINI
Timu ya 3Pillars Football Club ya Nigeria sasa inaruhusiwa kucheza mechi za kirafiki nchini baada ya kupata idhini ya Shirikisho la Mpi...
JWTZ YAKANUSHA VIKALI UJUMBE NA TETESI ZA KURUSHWA MABOMU KUTOKA MALAWI
JESHI LA ULINZI LA WANANCHI WA TANZANIA Jeshi la Ulinzi la Wananchi wa Tanzania ( JWTZ ) limepata ujumbe kupitia simu ...
MKUTANO MKUU WA TFF SASA KUFANYIKA MOROGORO BADALA YA SINGIDA.
Kamati ya Utendaji ya Shrikisho la Mpira wa Miguu nchini -TFF iliyokutana jumapili Februari 22 mwaka huu, imefanya mabadiliko ya mahali u...
USAJILI WA OKWI YANGA WAZUIWA, MCHEZO WA LIGI KUU ULIOPANGWA KUCHEZWA MBEYA WASOGEZWA MBELE.
Shirikisho la Mpira wa Miguu Tanzania (TFF) limesimamisha usajili wa mshambuliaji Emmanuel Okwi kutoka Uganda katika timu ya Yanga waka...
MWENYEKITI WA BARAZA LA MICHEZO LA TAIFA AWAPA MAKAVU TFF
Mwenyekiti wa baraza la michezo la Taifa, Dioniz Malinzi amelitaka shirikisho la soka nchini kuwawajibisha waamuzi wanaoharibu mpira ...
YANGA, ETOILE ZAINGIZA MIL 223
Jumla ya watazamaji 36,105 walikata tiketi kuhudhuria mchezo huo, huku VIP A zikikatwa tiketi 68, VIP B tiketi 869, VIP C tik...
WANANCHI KILOMBERO WANUFAIKA NA MRADI WA MAJI YA VISIMA
Haya twende! Timu ya Help for Underserved Communities (HUC) ikishirikiana na Lifetime Wells for Ghana Inc., wakichimba moja ya vi...
KOMBE LA DUNIA MWAKA 2022 QATAR KUFANYIKA MWEZI WA KUMI NA MOJA
Hatimaye Kikosi kazi cha Shirikisho la soka Duniani FIFA kilichopewa jukumu la kuchunguza ni muda gani mzuri wa kufanyika kwa fainali...
MADAM RITTA, NEY WA MITEGO NO BEEF SASA MAMBO SHWARI
Takribani yapata wikii ya tatu baada ya Msanii Nay wa Mitego kuachia kibao chake kinachotamba kama Salamu zao....ndani ya nyimbo hiyo amet...
MWAI KIBAKI AWATAKA WAKENYA KUDUMISHA AMANI
Rais Mwai Kibaki wa Kenya amewataka wananchi wa nchi hiyo kuwa watulivu kwa minajili ya kuainisha mustakbali wa nchi yao wakati wanapoel...
Search Box
MITANDAO WASHIRIKI
MZEE WA MATUKIO
MICHUZI
MATERUNI
WATEMBELEAJI
0 comments:
Post a Comment