Main Menu
Home
advertising
advertising
Thursday, June 4, 2015
ICARDI AITOSA CHELSEA AONGEZA MKATABA KATIKA KLABU YAKE
Mshambualiaji wa klabu ya Inter Milan Mauro Icardi amesaini mkataba mpya wa kuendelea kuichezea klabu hiyo kwa
muda wa miaka minne.
Icardi mwenye umri wa miaka 22 alihusishwa na kujiunga na klabu ya Chelsea lakini amesaini mkataba wa miaka minne katika klabu ya Inter Milan.
0 comments:
Post a Comment
Newer Post
Older Post
Home
Subscribe to:
Post Comments (Atom)
CALENDAR
International Calendar
ZILIZOSOMWA SANA
WLADIMIR KLITSCHKO AMTWANGA LEAPAI K.O
BONDIA Wladimir Klitschko ameendeleza ubabe wake katika ndondi za uzito wa juu baada ya usiku wa kuamkia leo kumchapa kwa Knockout (KO) y...
RAMADHANI SINGANO, SIMBA KUKUTANISHWA JUMANNE IJAYO
TFF imepokea kwa masikitiko makubwa taarifa za mgogoro wa kimkataba kati ya Mchezaji Ramadhani Singano wa klabu ya Simba. TFF i...
FAINALI DARAJA LA KWANZA JUMAPILI, STARS KOMBAINI UWANJANI LEO TANGA
Timu za African Sports ya Tanga na Mwadui FC ya Shinyanga zinatrajiwa kucheza mchezo wa fainali ya kusaka Bingwa wa Ligi Daraja la Kw...
HALI YA MANDELA YAELEZWA KUENDELEA VYEMA
Nelson Mandela akiwa amebeba kombe la Dunia mwaka 2010 Rais wa Afrika kusini Jacob Zuma amesema kuwa Rais mstaafu Nelson Mandela...
WALIOSABABISHA RUVUGU KATIKA UWANJA WA MPIRA MISRI WAHUKUMIWA KUNYONGWA, WANANCHI WAANDAMANA NA KUSABABISHA VIFO ZAIDI
Watu wasiopungua 14 wamefariki dunia katika mji wa Port Said nchini Misri baada ya kuzuka ghasia kubwa. Taarifa zaidi zinasema kuwa, ...
DIRISHA DOGO LA USAJILI KUFUNGULIWA NOVEMBA 15
Usajili wa wachezaji kwa dirisha dogo kwa msimu wa 2013/2014 Tanzania Bara unafunguliwa Novemba 15 mwaka huu na utafungwa rasmi Desem...
UPUUZI WA FACEBOOK LEO TAR 28 FEB
KILI MUSIC AWARDS TOUR KUANZA JUNE 22 … HAWA NDIO WASANII WALIOTHIBITISHA USHIRIKI MPAKA SASA…
Baada ya lile shindano la kuwania Tuzo za Kilimanjaro Music Awards kumalizika vizuri sasa kama ilivyo kawaida ya kampuni ya Kilima...
MOSHI MWEUPE WASUBIRIWA KWA HAMU VATIKANI
Macho na masikio ya Wakatoliki yameelekezwa Vatican, ambapo makardinali 115 wameanza kikao cha kumchagua Papa mpya. Mkutano wa makar...
TWIGA STARS KUIVAA HARAMBEE STARLETS
Timu ya Taifa ya Tanzania ya Wanawake (Twiga Stars) iliyopo kambini kisiwani Zanzibar, inatarajiwa kucheza mchezo wa kirafiki na t...
Search Box
MITANDAO WASHIRIKI
MZEE WA MATUKIO
MICHUZI
MATERUNI
WATEMBELEAJI
0 comments:
Post a Comment