Subscribe to:
Post Comments (Atom)
CALENDAR
ZILIZOSOMWA SANA
-
BONDIA Wladimir Klitschko ameendeleza ubabe wake katika ndondi za uzito wa juu baada ya usiku wa kuamkia leo kumchapa kwa Knockout (KO) y...
-
Dirisha la usajili linategemewa kufunguliwa hivi karibuni na zipo taarifa nyingi kuhusiana na masuala ya usajili. Taarifa kutoka nd...
-
TFF imepokea kwa masikitiko makubwa taarifa za mgogoro wa kimkataba kati ya Mchezaji Ramadhani Singano wa klabu ya Simba. TFF i...
-
Mchezaji Hamisi Kizza amejiunga rasmi na Klabu ya Simba leo kwa kusaini mkataba wa miaka miwili baada ya kufuzu vipimo vya afya leo mcha...
-
Nelson Mandela akiwa amebeba kombe la Dunia mwaka 2010 Rais wa Afrika kusini Jacob Zuma amesema kuwa Rais mstaafu Nelson Mandela...
-
Usajili wa wachezaji kwa dirisha dogo kwa msimu wa 2013/2014 Tanzania Bara unafunguliwa Novemba 15 mwaka huu na utafungwa rasmi Desem...
-
Watu wasiopungua 14 wamefariki dunia katika mji wa Port Said nchini Misri baada ya kuzuka ghasia kubwa. Taarifa zaidi zinasema kuwa, ...
-
Baada ya lile shindano la kuwania Tuzo za Kilimanjaro Music Awards kumalizika vizuri sasa kama ilivyo kawaida ya kampuni ya Kilima...
-
Siku moja baada ya Baraza la Soka Afrika Mashariki na Kati (CECAFA) kuziteua timu za URA, Elite Sport ya Chard na Rayon Sports ya...
Search Box
MITANDAO WASHIRIKI
WATEMBELEAJI
© 2011 KIUJAMAA ZAIDI . All Rights Reserved.




0 comments:
Post a Comment