Subscribe to:
Post Comments (Atom)
CALENDAR
ZILIZOSOMWA SANA
-
WAWILI WACHAGULIWA KITUO CHA VIPAJI ASPIRE Wachezaji wawili kutoka Tanzania wamechaguliwa miongoni mwa 50 waliofanyiwa majaribio nchi...
-
Mkuu wa Mkoa wa Rukwa Mhandisi Stella Manyanya (katikati) akikagua mfumo wa umwagiliaji bustani za mbogamboga katika maonesho ya...
-
Ndugu Wanahabari, NILIPOKUWA katika ziara ya bara la Ulaya kati ya Oktoba 21 mpaka Novemba 2 mwaka huu (2013), nilipokea kwa nj...
-
Ulikua ni mchezo wa hisani uliokua na madhumuni mawili la kwanza kumuaga Stiven Gerald na pili kuchangisha fedha kwa ajili ya kuchangia kwe...
-
Timu ya 3Pillars Football Club ya Nigeria sasa inaruhusiwa kucheza mechi za kirafiki nchini baada ya kupata idhini ya Shirikisho la Mpi...
-
mzee wa maswali mengi............D.N.A ...
-
Kuelekea michezo ya mwishoni mwa juma ya Ligi kuu ya soka nchini England, klabu ya Arsenal imesema kuwa mshambuliaji wa timu hiyo Danny...
-
Tatizo la baadhi yetu ni kuishi maisha ya uongo na fitna. Sina tatizo na Dr Slaa. Ni Katibu Mkuu wa chama na amefanya mengi mazuri kufikis...
-
Jumla ya watazamaji 36,105 walikata tiketi kuhudhuria mchezo huo, huku VIP A zikikatwa tiketi 68, VIP B tiketi 869, VIP C tik...
Search Box
MITANDAO WASHIRIKI
WATEMBELEAJI
© 2011 KIUJAMAA ZAIDI . All Rights Reserved.




.bmp)
0 comments:
Post a Comment