Main Menu
Home
advertising
advertising
Monday, December 16, 2013
DROO YA HATUA YA 16 LIGI YA MABINGWA ULAYA YAFANYIKA MCHANA HUU, CHEKI HAPA CLUB YAKO INAKUTANA NA TIMU GANI
hii ndio ratiba kamili ya hatua ya 16 bora ligi ya mabingwa barani ulaya iliyochezeshwa mchana huu
0 comments:
Post a Comment
Newer Post
Older Post
Home
Subscribe to:
Post Comments (Atom)
CALENDAR
International Calendar
ZILIZOSOMWA SANA
WLADIMIR KLITSCHKO AMTWANGA LEAPAI K.O
BONDIA Wladimir Klitschko ameendeleza ubabe wake katika ndondi za uzito wa juu baada ya usiku wa kuamkia leo kumchapa kwa Knockout (KO) y...
MANCHESTER UNITED YAKUBALIANA NA NICOLAS OTAMENDI WA VALENCIA
Dirisha la usajili linategemewa kufunguliwa hivi karibuni na zipo taarifa nyingi kuhusiana na masuala ya usajili. Taarifa kutoka nd...
HALI YA MANDELA YAELEZWA KUENDELEA VYEMA
Nelson Mandela akiwa amebeba kombe la Dunia mwaka 2010 Rais wa Afrika kusini Jacob Zuma amesema kuwa Rais mstaafu Nelson Mandela...
HAMISI KIZA ASAINI MIAKA MIWILI SIMBA SC
Mchezaji Hamisi Kizza amejiunga rasmi na Klabu ya Simba leo kwa kusaini mkataba wa miaka miwili baada ya kufuzu vipimo vya afya leo mcha...
DIRISHA DOGO LA USAJILI KUFUNGULIWA NOVEMBA 15
Usajili wa wachezaji kwa dirisha dogo kwa msimu wa 2013/2014 Tanzania Bara unafunguliwa Novemba 15 mwaka huu na utafungwa rasmi Desem...
WALIOSABABISHA RUVUGU KATIKA UWANJA WA MPIRA MISRI WAHUKUMIWA KUNYONGWA, WANANCHI WAANDAMANA NA KUSABABISHA VIFO ZAIDI
Watu wasiopungua 14 wamefariki dunia katika mji wa Port Said nchini Misri baada ya kuzuka ghasia kubwa. Taarifa zaidi zinasema kuwa, ...
UPUUZI WA FACEBOOK LEO TAR 28 FEB
JK AMWAPISHA IGP MPYA NA NAIBU WAKE LEO IKULU
Rais Jakaya Mrisho Kikwete akimwapisha Inspekta Generali wa Polisi (IGP) mpya Afande Ernest Mangu katika viwanja vya Ikulu jijin...
KILI MUSIC AWARDS TOUR KUANZA JUNE 22 … HAWA NDIO WASANII WALIOTHIBITISHA USHIRIKI MPAKA SASA…
Baada ya lile shindano la kuwania Tuzo za Kilimanjaro Music Awards kumalizika vizuri sasa kama ilivyo kawaida ya kampuni ya Kilima...
YANGA,SIMBA SASA RUKSA KUCHEZA KAGAME
Siku moja baada ya Baraza la Soka Afrika Mashariki na Kati (CECAFA) kuziteua timu za URA, Elite Sport ya Chard na Rayon Sports ya...
Search Box
MITANDAO WASHIRIKI
MZEE WA MATUKIO
MICHUZI
MATERUNI
WATEMBELEAJI
0 comments:
Post a Comment