Subscribe to:
Post Comments (Atom)
CALENDAR
ZILIZOSOMWA SANA
-
Katibu Mkuu wa Sekretarieti ya Jumuiya ya Afrika Mashariki, Dk Richard Sezibera Wakati Tanzania ikisema kuwa iko t...
-
Timu ya taifa ya Tanzania taifa stars imelazimishwa sare ya goli moja kwa moja na timu ya taifa ya Malawi the flames katika mchezo uliofan...
-
kutoka Kushoto producer wa ebony fm saggy, tumaini msooya,neema msafiri na grace mwabulesi kamati kamili ya harusi ya mtan...
-
picha kutoka maktaba Siku chache baada mtoto mchanga kutupwa katika bonde la mto maeneo ya...
-
Haruna Chanongo akiwa ndani ya uzi wa timu ya taifa (taifa stars) Winga Haruna Chanongo wa Stand United ameikana Yanga baada ya k...
-
Timu ya Taifa ya Tanzania (Taifa Stars) inatarajiwa kuingia kambini kesho jumatano katika hoteli ya Tansoma iliyopo eneo la Gerezani ji...
-
Alitambulika rasmi kwenye game ya bongo fleva na ngoma iliyofahamika kwa jina kamwambie ukiwa ni mkono wa mteja wake wa zamani wa mitumba B...
-
Mcheza tenisi Roger Federer amekosoa ulinzi uliopo katika mashindano ya wazi ya Tenisi yanayofanyika nchini ufaransa baada ya mtazama...
-
Leo Rais wa Baraza la Vyama vya Mpira wa Miguu Afrika Mashariki na Kati (CECAFA), Leodegar Tenga na mjumbe wa Kamati ya Utendaji ya...
-
Pambano la Ligi Kuu ya Vodacom kati ya Simba na Azam lililochezwa jana (Oktoba 28 mwaka huu) Uwanja wa Taifa, Dar es Salaam limeing...
Search Box
MITANDAO WASHIRIKI
WATEMBELEAJI
© 2011 KIUJAMAA ZAIDI . All Rights Reserved.





0 comments:
Post a Comment