Main Menu
Home
advertising
advertising
Saturday, April 6, 2013
JAMANI HIVI HII NI OPENER AU SILAHA KWA AJILI YA WATEJA WAKOROFI....?
HII KITU NIMEKUTANA NAYO HII LEO KATIKA BAR MOJA MAARUFU MKOANI IRINGA, NA NNA UHAKIKA UKIPEWA MOJA YA KICHWA LAZIMA UKAE.
0 comments:
Post a Comment
Newer Post
Older Post
Home
Subscribe to:
Post Comments (Atom)
CALENDAR
International Calendar
ZILIZOSOMWA SANA
FIFA YAWASILISHA MAREKEBISHO 10 YA KATIBA KWA WARAKA
Shirikisho la Kimataifa la Mpira wa Miguu (FIFA) limetuma mapendekezo 10 ya marekebisho ya Katiba yake kwa wanachama wake kwa njia ya...
MGOMBEA URAIS KUPITIA CCM KUFUNGUZI MICHUANO YA KAGAME JUMAMOSI
Mgombea urais kupitia chama cha mapinduzi CCM katika uchaguzi mkuu ujao utakao fanyika oct 25 JOHN POMBE MAGUFULI anatarajiwa kuwa mgen...
MAKAMU WA RAIS DKT. BILAL AZINDUA MPANGO WA TAIFA HUDUMA ZA FEDHA NCHINI
Gavana wa Benki Kuu ya Tanzania (BoT) , Prof. Benno Ndulu, akisaini mfano wa cheti cha Mpango wa Taifa wa Huduma za Fedha wenye ...
MWANASHERIA MKUU WA SERIKALI AWAKAANGA MAWAZIRI
Mwanasheria Mkuu wa Serikali, Jaji Frederick Werema. Mwanasheria Mkuu wa Serikali, Jaji Frederick Werema amesema baad...
KOREA KASKAZINI YAJIANDAA KUFANYA JARIBIO LA NYUKLIA
Mkurugenzi wa usalama wa taifa wa Korea Kusini, amesema Korea Kaskazini inaweza ikawa inaandaa jaribio la nyuklia au kufanya kitendo ki...
LULU RASMI ATIMIZA MIAKA 18, BAADHI YA MATUKIO KATIKA PARTY YAKE
Keki Mwigizaji Elizabeth Michael (Lulu) ambae kwa sasa yuko nje kwa dhamana kutokana na kesi inayomkabili ya kuua bila kukusudia,...
RUFAA YA DR. DEVOTA JOHN MARWA, JUU YA MAAMUZI YA KAMATI YA UCHAGUZI WA SOKA LA WANAWAKE (TFF) YATUPILIWA MBALI
Mwomba rufani, Dr. Devota John Marwa, (Mrufani) ni msomi mbobezi katika taaluma ya michezo, akiwa ni mhadhiri katika kitengo kinachoji...
FAHAMU UMUHIMU WA KUNYWA MAJI NA FAIDA ZAKE
Kuna watu ambao katika maisha yao ya kila siku hawana tabia ya kunywa maji mara kwa mara . Hii ni kutokana na kuona kero kwa k...
RASIMU YA KATIBA YAKAMILIKA, VITI MAALUM VYAPIGWA CHINI, BUNGE LAPUNGUZWA, UMRI WA RAIS MIAKA 40.
Rasimu ya Katiba Mpya iliyozinduliwa jana, imependekeza kupunguzwa kwa madaraka ya Rais wa Tanzania maeneo tofauti ya utendaji wake, uki...
OFISI YA CHADEMA MKOA WA ARUSHA YACHOMWA MOTO
Ofisi ya chadema mkoa wa Arusha imechomwa moto na watu wanaodaiwa kumuunga mkono zitto kabwe.... Hapa ndipo walipo ingilia......
Search Box
MITANDAO WASHIRIKI
MZEE WA MATUKIO
MICHUZI
MATERUNI
WATEMBELEAJI
0 comments:
Post a Comment