Main Menu
Home
advertising
advertising
Tuesday, November 12, 2013
MVUNGI AFARIKI DUNIA ALASIRI YA LEO
Mkurugenzi wa Katiba, Sheria na Haki za Binadamu wa NCCR-Mageuzi, Dk Sengodo Mvungi amefariki dunia leo alasiri nchini Afrika Kusini alipokuwa akipatiwa matibabu baada ya kujeruhiwa na watu wanaosadikiwa ni majambazi.
0 comments:
Post a Comment
Newer Post
Older Post
Home
Subscribe to:
Post Comments (Atom)
CALENDAR
International Calendar
ZILIZOSOMWA SANA
CLUB YA 3PILLARS SASA RUKSAIKUCHEZA MECHI ZA KIRAFIKI NCHINI
Timu ya 3Pillars Football Club ya Nigeria sasa inaruhusiwa kucheza mechi za kirafiki nchini baada ya kupata idhini ya Shirikisho la Mpi...
WANANCHI KILOMBERO WANUFAIKA NA MRADI WA MAJI YA VISIMA
Haya twende! Timu ya Help for Underserved Communities (HUC) ikishirikiana na Lifetime Wells for Ghana Inc., wakichimba moja ya vi...
YANGA YAFUFUA MATUMAINI KAGAME CUP YAICHAPA TELECOM 3 -0
Mabingwa mara tano wa michuano ya Kombe la Kagame timu ya Young Africans leo imefufua matumaini ya kutinga robo fainal ya michuano hi...
TAMKO RASMI LA ZITTO KABWE (MB) KUHUSIANA NA KINACHOITWA "TAARIFA YA SIRI YA CHADEMA"
Ndugu Wanahabari, NILIPOKUWA katika ziara ya bara la Ulaya kati ya Oktoba 21 mpaka Novemba 2 mwaka huu (2013), nilipokea kwa nj...
ROBERT MUGABE AUTAKA TENA URAIS
RAIS wa Zimbabwe Robert Mugabe ametangaza kushiriki kwa mara ya sita kwenye uchaguzi wa urais utakaofanyika nchini humo. Mugabe...
ILIKUA NI FURAHA YA AINA YAKE WALIPOKUTANISHWA WAKALI HAWA NA STIVEN GERALD
Ulikua ni mchezo wa hisani uliokua na madhumuni mawili la kwanza kumuaga Stiven Gerald na pili kuchangisha fedha kwa ajili ya kuchangia kwe...
RASMI LIGI KUU YA VODACOM KUANZA SEPTEMBA 12
Ligi Kuu ya Vodacom Tanzania (VPL) itaanza Sept 12 badala ya Agosti 22 ili kumpa Charles Mkwasa fursa ya kuendelea na program yake ...
LIONEL MESSI ATUHUMIWA KUKWEPA KULIPA KODI
Mwanasoka mahiri Lionel Messe anatuhumiwa kwa kukwepa kulipa kodi. Messi pamoja na baba yake wanashutumiwa na waendesha mashitaka mjini...
UPUUZI WA FACEBOOK LEO TAR 01 MARCH
TAMASHA KUBWA LA UJASIRIAMALI KUFANYIKA CCM KIRUMBA, MWANZA DESEMBA 13-15, 2013
Search Box
MITANDAO WASHIRIKI
MZEE WA MATUKIO
MICHUZI
MATERUNI
WATEMBELEAJI
0 comments:
Post a Comment