Main Menu
Home
advertising
advertising
Friday, June 28, 2013
RAIS KIKWETE AFANYA UTEUZI
0 comments:
Post a Comment
Newer Post
Older Post
Home
Subscribe to:
Post Comments (Atom)
CALENDAR
International Calendar
ZILIZOSOMWA SANA
FIFA YAWASILISHA MAREKEBISHO 10 YA KATIBA KWA WARAKA
Shirikisho la Kimataifa la Mpira wa Miguu (FIFA) limetuma mapendekezo 10 ya marekebisho ya Katiba yake kwa wanachama wake kwa njia ya...
MGOMBEA URAIS KUPITIA CCM KUFUNGUZI MICHUANO YA KAGAME JUMAMOSI
Mgombea urais kupitia chama cha mapinduzi CCM katika uchaguzi mkuu ujao utakao fanyika oct 25 JOHN POMBE MAGUFULI anatarajiwa kuwa mgen...
MAKAMU WA RAIS DKT. BILAL AZINDUA MPANGO WA TAIFA HUDUMA ZA FEDHA NCHINI
Gavana wa Benki Kuu ya Tanzania (BoT) , Prof. Benno Ndulu, akisaini mfano wa cheti cha Mpango wa Taifa wa Huduma za Fedha wenye ...
RUFAA YA DR. DEVOTA JOHN MARWA, JUU YA MAAMUZI YA KAMATI YA UCHAGUZI WA SOKA LA WANAWAKE (TFF) YATUPILIWA MBALI
Mwomba rufani, Dr. Devota John Marwa, (Mrufani) ni msomi mbobezi katika taaluma ya michezo, akiwa ni mhadhiri katika kitengo kinachoji...
FAHAMU UMUHIMU WA KUNYWA MAJI NA FAIDA ZAKE
Kuna watu ambao katika maisha yao ya kila siku hawana tabia ya kunywa maji mara kwa mara . Hii ni kutokana na kuona kero kwa k...
RASIMU YA KATIBA YAKAMILIKA, VITI MAALUM VYAPIGWA CHINI, BUNGE LAPUNGUZWA, UMRI WA RAIS MIAKA 40.
Rasimu ya Katiba Mpya iliyozinduliwa jana, imependekeza kupunguzwa kwa madaraka ya Rais wa Tanzania maeneo tofauti ya utendaji wake, uki...
ICARDI AITOSA CHELSEA AONGEZA MKATABA KATIKA KLABU YAKE
Mshambualiaji wa klabu ya Inter Milan Mauro Icardi amesaini mkataba mpya wa kuendelea kuichezea klabu hiyo kwa muda wa miaka minne. ...
CASTLE NA FC BARCELONA WASAINI MKATABA WA KIHISTORIA
wawakilishi wa SABMiller kutoka nchi mbalimbali barani Afrika wakiwa nje ya ofisi za timu ya FC Barcelona huko Catalonia Hispania...
WAREMBO 12 KUWANIA TAJI LA REDDS MISS KANDA YA NYANDA ZA JUU KUSINI 2013 USIKU WA LEO
Kinyang’anyiro cha kumpata Miss Kanda ya Nyanda za Juu Kusini kinatarajiwa kufanyika kesho katika ukumbi wa Mikutano wa Mtenda Sun...
TAMKO LA JUKWAA LA WAHARIRI KUHUSU KUFUNGIWA KWA MAGAZETI YA MWANANCHI NA MTANZANIA
Kikao cha Wajumbe wa Jukwaa la Wahariri kilichofanyika leo, Alhamisi, Oktoba 3, mwaka 2013, kimejadili uamuzi wa serikali kuyafungia maga...
Search Box
MITANDAO WASHIRIKI
MZEE WA MATUKIO
MICHUZI
MATERUNI
WATEMBELEAJI
0 comments:
Post a Comment