Subscribe to:
Post Comments (Atom)
CALENDAR
ZILIZOSOMWA SANA
-
Shirikisho la Kimataifa la Mpira wa Miguu (FIFA) limetuma mapendekezo 10 ya marekebisho ya Katiba yake kwa wanachama wake kwa njia ya...
-
Kuelekea michezo ya mwisho ya ligi kuu ya vodacom hapo kesho msimamo wa ligi hiyo unasomeka kama unavyoonekana hapo chini huku timu takriba...
-
Waziri wa Nishati na Madini, Prof. Sospeter Muhongo (katikati) akizungumza na Ujumbe wa Wafanyabiashara/Wawekezaji kutoka Japan w...
-
Meneja wa bia ya Kilimanjaro Premium Lager George Kavishe mtambulisha kwa waandishi wa habari, Mhariri wa habari za burudani wa g...
-
Taarifa kutoka Misri zinasema kiongozi aliyepinduliwa nchini humo, Mohammed Morsi, amechelewa kuwasili mahakamani leo mjni Cairo. ...
-
Mabingwa watetezi wa Ligi Kuu ya Vodacom, Yanga na makamu bingwa Azam wanavaana keshokutwa (Jumamosi) kwenye mechi ya Ngao ya Jamii (Co...
-
Mgombea urais kupitia chama cha mapinduzi CCM katika uchaguzi mkuu ujao utakao fanyika oct 25 JOHN POMBE MAGUFULI anatarajiwa kuwa mgen...
-
Shirikisho la Mpira wa Miguu nchini TFF, leo hii imekubali kuwa wenyeji wa michuano ya Klabu Bingwa Afrika Mashariki na Kati ngazi y...
-
Hiki ndio Kikosi cha England world cup brazil mwezi mmoja kutoka leo Goalkeepers : Joe Hart (Manchester City), Ben Foster (West Bromwic...
Search Box
MITANDAO WASHIRIKI
WATEMBELEAJI
© 2011 KIUJAMAA ZAIDI . All Rights Reserved.





0 comments:
Post a Comment