Main Menu
Home
advertising
advertising
Saturday, August 3, 2013
MSIKILIZE RAIS WAKO HAPA KATIKA HOTUBA YAKE YA MWEZI JULY 2013
msikilize Rais wa Jamhuri ya muungano wa Tanzania Dr Jakaya Mrisho Kikwete katika hotuba yake ya mwezi july 2013
0 comments:
Post a Comment
Newer Post
Older Post
Home
Subscribe to:
Post Comments (Atom)
CALENDAR
International Calendar
ZILIZOSOMWA SANA
WANA KAMATI WA HARUSI YA MTANGAZAJI WA EBONY FM WAKIWEKA MAMBO SAWA KUFANIKISHA JAMBO
kutoka Kushoto producer wa ebony fm saggy, tumaini msooya,neema msafiri na grace mwabulesi kamati kamili ya harusi ya mtan...
EAC KUJITOSA MZOZO WA TANZANIA NA RWANDA
Katibu Mkuu wa Sekretarieti ya Jumuiya ya Afrika Mashariki, Dk Richard Sezibera Wakati Tanzania ikisema kuwa iko t...
FAINALI DARAJA LA KWANZA JUMAPILI, STARS KOMBAINI UWANJANI LEO TANGA
Timu za African Sports ya Tanga na Mwadui FC ya Shinyanga zinatrajiwa kucheza mchezo wa fainali ya kusaka Bingwa wa Ligi Daraja la Kw...
MICHUANO YA KOMBE LA DUNIA YABADILISHWA MUDA, SASA KUCHEZWA MSIMU WA BARIDI
Baada ya utafiti wa muda mrefu na majadiliano yaliyochukua zaidi ya mwaka mmoja shirikisho la soka ulimwenguni limefikia uamuzi wa kut...
KICHANGA KINGINE CHATUPWA DAMPO MTAA WA VIBANDA VYA CCM MKOANI IRINGA
picha kutoka maktaba Siku chache baada mtoto mchanga kutupwa katika bonde la mto maeneo ya...
VIKOSI VYA UN VYAWASHAMBULIA WAASI WA M23
Kikosi kipya cha mapambano cha Umoja wa Mataifa kwa mara ya kwanza kimezishambulia ngome za waasi wa harakati ya Machi 23 huko masharik...
MAKUNDI MBALI MBALI MBALI YA VIJANA WA CCM MKOA WA MWANZA WASHIRIKI MJADALA WA KATIBA MPYA
Katibu wa NEC Itikadi na Uenezi Nape Nnauye akitoa ufafanuzi wa CCM juu ya Rasimu ya Katiba mpya katika mkutano uliofanyika M...
JERRY SLAA AZINDUA RASMI KAMBI YA REDDS MISS ILALA
MEYA wa wilaya ya Ilala, Jerry Slaa amewataka warembo wa wilaya ua Ilala kuangalia mbele zaidi mara baada ya shindano hilo waone kuna vit...
MAKAMU WA RAIS DKT. BILAL AWAONGOZA WANANCHI KUAGA MWILI WA DKT.SENGONDO MVUNGI JIJINI DAR LEO
Jeneza lenye mwili wa marehemu Dkt.Sengondo Mvungi, likiwasili kwenye Viwanja vya Karimjee jijini Dar es Salaam,leo kwa ajili ya ...
WALIOSABABISHA RUVUGU KATIKA UWANJA WA MPIRA MISRI WAHUKUMIWA KUNYONGWA, WANANCHI WAANDAMANA NA KUSABABISHA VIFO ZAIDI
Watu wasiopungua 14 wamefariki dunia katika mji wa Port Said nchini Misri baada ya kuzuka ghasia kubwa. Taarifa zaidi zinasema kuwa, ...
Search Box
MITANDAO WASHIRIKI
MZEE WA MATUKIO
MICHUZI
MATERUNI
WATEMBELEAJI
0 comments:
Post a Comment