Main Menu
Home
advertising
advertising
Wednesday, July 24, 2013
TIGO YAANZA KUTOA BAJAJI KWA WATEJA WAKE
Bwana Mohamed Ramadhani Mnjori amekabidhiwa Bajaji mpyaaa mchana wa leo baada ya kuibuka mshindi katika promosheni ya MILIKI BIASHARA YAKO.
0 comments:
Post a Comment
Newer Post
Older Post
Home
Subscribe to:
Post Comments (Atom)
CALENDAR
International Calendar
ZILIZOSOMWA SANA
WANA KAMATI WA HARUSI YA MTANGAZAJI WA EBONY FM WAKIWEKA MAMBO SAWA KUFANIKISHA JAMBO
kutoka Kushoto producer wa ebony fm saggy, tumaini msooya,neema msafiri na grace mwabulesi kamati kamili ya harusi ya mtan...
EAC KUJITOSA MZOZO WA TANZANIA NA RWANDA
Katibu Mkuu wa Sekretarieti ya Jumuiya ya Afrika Mashariki, Dk Richard Sezibera Wakati Tanzania ikisema kuwa iko t...
JERRY SLAA AZINDUA RASMI KAMBI YA REDDS MISS ILALA
MEYA wa wilaya ya Ilala, Jerry Slaa amewataka warembo wa wilaya ua Ilala kuangalia mbele zaidi mara baada ya shindano hilo waone kuna vit...
KICHANGA KINGINE CHATUPWA DAMPO MTAA WA VIBANDA VYA CCM MKOANI IRINGA
picha kutoka maktaba Siku chache baada mtoto mchanga kutupwa katika bonde la mto maeneo ya...
STARS YABANWA BAVU NA MALAWI KIRUMBA
Timu ya taifa ya Tanzania taifa stars imelazimishwa sare ya goli moja kwa moja na timu ya taifa ya Malawi the flames katika mchezo uliofan...
HARUNA CHANONGO AIKANA YANGA, BADO YUPO NJIAPANDA
Haruna Chanongo akiwa ndani ya uzi wa timu ya taifa (taifa stars) Winga Haruna Chanongo wa Stand United ameikana Yanga baada ya k...
MWANASHERIA MKUU WA SERIKALI AWAKAANGA MAWAZIRI
Mwanasheria Mkuu wa Serikali, Jaji Frederick Werema. Mwanasheria Mkuu wa Serikali, Jaji Frederick Werema amesema baad...
KOCHA STARS ASIKIA KILIO CHA WATANZANIA, AITA NYOTA WAPYA STARS
Timu ya Taifa ya Tanzania (Taifa Stars) inatarajiwa kuingia kambini kesho jumatano katika hoteli ya Tansoma iliyopo eneo la Gerezani ji...
VIKOSI VYA UN VYAWASHAMBULIA WAASI WA M23
Kikosi kipya cha mapambano cha Umoja wa Mataifa kwa mara ya kwanza kimezishambulia ngome za waasi wa harakati ya Machi 23 huko masharik...
WLADIMIR KLITSCHKO AMTWANGA LEAPAI K.O
BONDIA Wladimir Klitschko ameendeleza ubabe wake katika ndondi za uzito wa juu baada ya usiku wa kuamkia leo kumchapa kwa Knockout (KO) y...
Search Box
MITANDAO WASHIRIKI
MZEE WA MATUKIO
MICHUZI
MATERUNI
WATEMBELEAJI
0 comments:
Post a Comment