Main Menu
Home
advertising
advertising
Wednesday, April 17, 2013
UPUUZI WA FACEOOK LEO TAR 17 APRIL 2013
0 comments:
Post a Comment
Newer Post
Older Post
Home
Subscribe to:
Post Comments (Atom)
CALENDAR
International Calendar
ZILIZOSOMWA SANA
FIFA YAWASILISHA MAREKEBISHO 10 YA KATIBA KWA WARAKA
Shirikisho la Kimataifa la Mpira wa Miguu (FIFA) limetuma mapendekezo 10 ya marekebisho ya Katiba yake kwa wanachama wake kwa njia ya...
WAJAPANI WAVUTIWA NA FURSA ZA UWEKEZAJI NCHINI
Waziri wa Nishati na Madini, Prof. Sospeter Muhongo (katikati) akizungumza na Ujumbe wa Wafanyabiashara/Wawekezaji kutoka Japan w...
YANGA, AZAM KUVAANA NGAO YA JAMII J’MOSI
Mabingwa watetezi wa Ligi Kuu ya Vodacom, Yanga na makamu bingwa Azam wanavaana keshokutwa (Jumamosi) kwenye mechi ya Ngao ya Jamii (Co...
MSIMAMO WA LIGI KUU UNASOMEKA HIVI KABLA YA KESHO TIMU 2 KUSHUKA
Kuelekea michezo ya mwisho ya ligi kuu ya vodacom hapo kesho msimamo wa ligi hiyo unasomeka kama unavyoonekana hapo chini huku timu takriba...
HUYU NDIYE MCHUMBA WA MBWANA SAMATTA,ANAITWA SANDRA FRIEDRICH.
MGOMBEA URAIS KUPITIA CCM KUFUNGUZI MICHUANO YA KAGAME JUMAMOSI
Mgombea urais kupitia chama cha mapinduzi CCM katika uchaguzi mkuu ujao utakao fanyika oct 25 JOHN POMBE MAGUFULI anatarajiwa kuwa mgen...
MAKAMU WA RAIS DKT. BILAL AZINDUA MPANGO WA TAIFA HUDUMA ZA FEDHA NCHINI
Gavana wa Benki Kuu ya Tanzania (BoT) , Prof. Benno Ndulu, akisaini mfano wa cheti cha Mpango wa Taifa wa Huduma za Fedha wenye ...
MOHAMED MORSI ACHELEWA KUWASILI MAHAKAMANI HII LEO MJINI CAIRO
Taarifa kutoka Misri zinasema kiongozi aliyepinduliwa nchini humo, Mohammed Morsi, amechelewa kuwasili mahakamani leo mjni Cairo. ...
RUFAA YA DR. DEVOTA JOHN MARWA, JUU YA MAAMUZI YA KAMATI YA UCHAGUZI WA SOKA LA WANAWAKE (TFF) YATUPILIWA MBALI
Mwomba rufani, Dr. Devota John Marwa, (Mrufani) ni msomi mbobezi katika taaluma ya michezo, akiwa ni mhadhiri katika kitengo kinachoji...
TFF YAKUBALI UENYEJI KAGAME CUP
Shirikisho la Mpira wa Miguu nchini TFF, leo hii imekubali kuwa wenyeji wa michuano ya Klabu Bingwa Afrika Mashariki na Kati ngazi y...
Search Box
MITANDAO WASHIRIKI
MZEE WA MATUKIO
MICHUZI
MATERUNI
WATEMBELEAJI
0 comments:
Post a Comment