Subscribe to:
Post Comments (Atom)
CALENDAR
ZILIZOSOMWA SANA
-
Haya twende! Timu ya Help for Underserved Communities (HUC) ikishirikiana na Lifetime Wells for Ghana Inc., wakichimba moja ya vi...
-
Mabingwa mara tano wa michuano ya Kombe la Kagame timu ya Young Africans leo imefufua matumaini ya kutinga robo fainal ya michuano hi...
-
RAIS wa Zimbabwe Robert Mugabe ametangaza kushiriki kwa mara ya sita kwenye uchaguzi wa urais utakaofanyika nchini humo. Mugabe...
-
Ulikua ni mchezo wa hisani uliokua na madhumuni mawili la kwanza kumuaga Stiven Gerald na pili kuchangisha fedha kwa ajili ya kuchangia kwe...
-
Timu ya 3Pillars Football Club ya Nigeria sasa inaruhusiwa kucheza mechi za kirafiki nchini baada ya kupata idhini ya Shirikisho la Mpi...
-
Ligi Kuu ya Vodacom Tanzania (VPL) itaanza Sept 12 badala ya Agosti 22 ili kumpa Charles Mkwasa fursa ya kuendelea na program yake ...
-
Mwanasoka mahiri Lionel Messe anatuhumiwa kwa kukwepa kulipa kodi. Messi pamoja na baba yake wanashutumiwa na waendesha mashitaka mjini...
-
Viongozi wa Libya wamesema kuwa, wamewatia mbaroni wahubiri wa Kikristo wasiopungua 50 kutoka nchini Misri ambao wameingia nchini humo ...
-
Michuano ya Copa Amerika itafikia tamati leo kwa mchezo wa fainali kati ya wenyeji wa michuano hiyo timu ya taifa ya Chile na timu ya t...
Search Box
MITANDAO WASHIRIKI
WATEMBELEAJI
© 2011 KIUJAMAA ZAIDI . All Rights Reserved.




0 comments:
Post a Comment