Subscribe to:
Post Comments (Atom)
CALENDAR
ZILIZOSOMWA SANA
-
Timu ya 3Pillars Football Club ya Nigeria sasa inaruhusiwa kucheza mechi za kirafiki nchini baada ya kupata idhini ya Shirikisho la Mpi...
-
Haya twende! Timu ya Help for Underserved Communities (HUC) ikishirikiana na Lifetime Wells for Ghana Inc., wakichimba moja ya vi...
-
Mabingwa mara tano wa michuano ya Kombe la Kagame timu ya Young Africans leo imefufua matumaini ya kutinga robo fainal ya michuano hi...
-
Ndugu Wanahabari, NILIPOKUWA katika ziara ya bara la Ulaya kati ya Oktoba 21 mpaka Novemba 2 mwaka huu (2013), nilipokea kwa nj...
-
RAIS wa Zimbabwe Robert Mugabe ametangaza kushiriki kwa mara ya sita kwenye uchaguzi wa urais utakaofanyika nchini humo. Mugabe...
-
Ulikua ni mchezo wa hisani uliokua na madhumuni mawili la kwanza kumuaga Stiven Gerald na pili kuchangisha fedha kwa ajili ya kuchangia kwe...
-
Ligi Kuu ya Vodacom Tanzania (VPL) itaanza Sept 12 badala ya Agosti 22 ili kumpa Charles Mkwasa fursa ya kuendelea na program yake ...
-
Mwanasoka mahiri Lionel Messe anatuhumiwa kwa kukwepa kulipa kodi. Messi pamoja na baba yake wanashutumiwa na waendesha mashitaka mjini...
Search Box
MITANDAO WASHIRIKI
WATEMBELEAJI
© 2011 KIUJAMAA ZAIDI . All Rights Reserved.




0 comments:
Post a Comment